| type | Roofing Sheet Roll Forming Machine |
|---|---|
| rollers | 15 |
| roller material | No.45 steel |
| warranty | 12 month |
| ชื่อแบรนด์ | HC |
| Model Number | double layer roll forming machine |
|---|---|
| Warranty | 18 month |
| control system | PLC control |
| cutting method | hydraulic cut |
| working speed | 8-10m/min |
| ประเภทวัสดุ | พีพีจีไอ/จีไอ |
|---|---|
| ความหนาของวัสดุ | 0.3-0.6มม |
| ความกว้างของวัสดุ | 1250 มม. |
| สถานีลูกกลิ้ง | 11 สถานี |
| วัสดุลูกกลิ้งและเพลา | 45# การชุบและชุบเหล็ก |
| ประเภทวัสดุ | พีพีจีไอ/จีไอ |
|---|---|
| ความหนาของวัสดุ | 0.3-0.6มม |
| ความกว้างของวัสดุ | 1250 มม. |
| สถานีลูกกลิ้ง | 15สถานี |
| วัสดุลูกกลิ้งและเพลา | 45# การชุบและชุบเหล็ก |
| Model Number | double layer roll forming machine |
|---|---|
| Warranty | 18 month |
| control system | PLC control |
| cutting method | hydraulic cut |
| working speed | 8-10m/min |
| ประเภทวัสดุ | พีพีจีไอ/จีไอ |
|---|---|
| ความหนาของวัสดุ | 0.3-0.6มม |
| ความกว้างของวัสดุ | 1250 มม. |
| สถานีลูกกลิ้ง | 15สถานี |
| วัสดุลูกกลิ้งและเพลา | 45# การชุบและชุบเหล็ก |
| Material Type | PPGI/GI |
|---|---|
| Material Thickness | 0.3-0.6mm |
| Material Width | 1200mm |
| Rolller Stations | 15Stations |
| Roller & Shaft Material | 45# Steel Quenching and Plating |
| การใช้งาน | เครื่องขึ้นรูปลอนผนัง |
|---|---|
| ประวัติโดยย่อ | กำหนดเอง |
| ลูกกลิ้ง | #45 เหล็ก |
| ชื่อ | เครื่องขึ้นรูปม้วนแผงผนังแผ่นหลังคา |
| รายละเอียดการบรรจุ | เครื่องหลักเป็นเปลือยกล่องควบคุมคอมพิวเตอร์จะเต็มไปด้วยกล่องกระดาษ |
| น้ำหนักเครื่อง | 8-9T |
|---|---|
| ประเภทของไดรฟ์ | ไดรฟ์โซ่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| สถานีโรลเลอร์ | 18-20สถานี |
| พลัง | 11+7.5กิโลวัตต์ |
| ชนิด | เครื่องขึ้นรูปชั้นสองชั้น |
|---|---|
| การใช้งาน | หลังคา |
| วัสดุ | PPGI GI |
| รายละเอียดการบรรจุ | เครื่องหลักเป็นเปลือย กล่องคอมพิวเตอร์ควบคุมจะบรรจุ โดยกล่องกระดาษ |
| เวลาการส่งมอบ | 30 วัน |