| พิมพ์ | เครื่องขึ้นรูปม้วน |
|---|---|
| ลูกกลิ้ง | 11 |
| วัสดุลูกกลิ้ง | เบอร์ 45 เหล็ก |
| การประกัน | 12 เดือน |
| รายละเอียดการบรรจุ | เครื่องหลักเป็นเปลือยกล่องควบคุมคอมพิวเตอร์จะเต็มไปด้วยกล่องกระดาษ |
| พิมพ์ | เครื่องขึ้นรูปม้วนสองชั้น |
|---|---|
| ควบคุม | อัตโนมัติ |
| ความหนา | 0.3-0.8mm |
| รายละเอียดการบรรจุ | เครื่องหลักเป็นเปลือย กล่องคอมพิวเตอร์ควบคุมจะบรรจุ โดยกล่องกระดาษ |
| เวลาการส่งมอบ | 30 วัน |
| ประเภท | เครื่องขึ้นรูปม้วน |
|---|---|
| การใช้ | หลังคา |
| ความหนา | 0.3-0.6mm |
| การประกัน | 12 เดือน |
| รายละเอียดการบรรจุ | เครื่องหลักเป็นเปลือย กล่องคอมพิวเตอร์ควบคุมจะบรรจุ โดยกล่องกระดาษ |
| ชนิด | เครื่องขึ้นรูปม้วนกระเบื้องเคลือบ |
|---|---|
| ความหนา | 0.3-0.6mm |
| ความกว้าง | 404 Not Found |
| การประกัน | 1 ปี |
| รายละเอียดการบรรจุ | เครื่องหลักเป็นเปลือยกล่องควบคุมคอมพิวเตอร์จะเต็มไปด้วยกล่องกระดาษ |
| ประเภท | เครื่องขึ้นรูปม้วนสองชั้น |
|---|---|
| การใช้ | หลังคาและผนัง |
| ความจุ | 2-10m / นาที |
| รายละเอียดการบรรจุ | เครื่องหลักเป็นเปลือย กล่องคอมพิวเตอร์ควบคุมจะบรรจุ โดยกล่องกระดาษ |
| เวลาการส่งมอบ | 30 วัน |
| ชนิด | เครื่องขึ้นรูปม้วน |
|---|---|
| Thickenss | 0.3-0.8mm |
| ความเร็ว | 20m / นาที |
| การประกัน | 1 ปี |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| พิมพ์ | เครื่องขึ้นรูปม้วนกระเบื้องเคลือบหลังคา |
|---|---|
| ความหนา | 0.3-0.6mm |
| การประกัน | 12 เดือน |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |
| ประเภท | เครื่องขึ้นรูปม้วนโลหะ U Shape Purlin |
|---|---|
| ความเร็ว | 8-10m / นาที |
| การประกัน | 1 ปี |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |
| พิมพ์ | เครื่องขึ้นรูปม้วนสองชั้น |
|---|---|
| วัสดุ | PPGi GI |
| ความหนา | 0.3-0.6mm |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |
| color | blue |
|---|---|
| type | automatic |
| control system | PLC control |
| cutting method | hydraulic cut |
| working speed | 8-10m/min |