| วัสดุ | PPGI GI |
|---|---|
| ความหนา | 0.3-0.7mm |
| การใช้งาน | หลังคา |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V หรือปรับแต่งเอง |
| พลัง | 4+4kw |
| color | blue |
|---|---|
| type | automatic |
| control system | PLC control |
| cutting system | hydraulic cut |
| per month | 20 sets |
| สี | สีฟ้า |
|---|---|
| พิมพ์ | อัตโนมัติ |
| ระบบควบคุม | การควบคุม PLC |
| วิธีการตัด | ตัดไฮดรอลิก |
| ความเร็วในการทำงาน | 8-10m / นาที |
| วัสดุ | PPGI GI |
|---|---|
| ความจุ | 15ม./นาที |
| น้ำหนักเครื่องจักร | 3.1T |
| ลูกกลิ้ง | เหล็ก 45 # |
| พิมพ์ | เครื่องขึ้นรูปม้วน |
| Material | PPGi GI |
|---|---|
| capacity | 20m/min |
| machine weight | 3.5T |
| rollers | 45# steel |
| Type | Roll Forming Machine |
| วัสดุ | PPGi GI |
|---|---|
| ความจุ | 4 เมตร/นาที |
| น้ำหนักเครื่อง | 4.5T |
| ลูกกลิ้ง | 45# เหล็ก |
| พิมพ์ | เครื่องขึ้นรูปม้วน |
| Material | PPGi GI |
|---|---|
| capacity | 4m/min |
| machine weight | 4.5T |
| rollers | 45# steel |
| Type | Roll Forming Machine |
| Material | PPGi GI |
|---|---|
| capacity | 4m/min |
| machine weight | 4.5T |
| rollers | 45# steel |
| Type | Roll Forming Machine |
| color | blue |
|---|---|
| type | automatic |
| control system | PLC control |
| cutting method | hydraulic cut |
| working speed | 8-10m/min |
| รูปร่างลักษณะ | เครื่องขึ้นรูปม้วนกระเบื้องเคลือบ |
|---|---|
| ความกว้าง | 1250 |
| ความหนา | 0.3-0.6mm |
| ความจุ | 2-4 นาที/นาที |
| มิติ | 7.5*1.5*1.2ม |