| Power(W) | 5.5KW |
|---|---|
| Warranty | 18 month |
| cutting method | hydraulic cut |
| per month | 30 sets |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| โหมดการทำงาน | ปุ่ม + หน้าจอสัมผัส |
|---|---|
| ความหนาของวัสดุ | 0.3-0.6มม |
| ประเภทสินค้า | เครื่องขึ้นรูปม้วน |
| กำลังมอเตอร์หลัก | 5.5KW |
| รหัส Hs | 8462219000 |
| ความทนทานต่อความยาวตัด | ± 1 มม |
|---|---|
| ความกว้างที่มีประสิทธิภาพ | 1220/1225/1250มม |
| กรอบ | เชื่อมด้วยเหล็กเอชบีม 400 มม |
| มอเตอร์ | 11+11+5.5KW |
| ประเภท | เครื่องขึ้นรูปม้วนดาดฟ้า |
| ประเภท | เครื่องขึ้นรูปม้วน C Purlin อัตโนมัติ |
|---|---|
| ความหนา | 2-3mm |
| การประกัน | 1 ปี |
| บริการ | ชีวิตทั้งชีวิต |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| พิมพ์ | เหล็กน้ำฝนลงไป |
|---|---|
| วัสดุ | dx52/dx53 |
| ความกว้าง | 333มม |
| รายละเอียดการบรรจุ | เครื่องหลักเป็นแบบเปลือย กล่องควบคุมคอมพิวเตอร์บรรจุด้วยกล่องกระดาษ |
| Delivery Time | 30days |
| type | Shutter Door Roll Forming Machine |
|---|---|
| thickness | 0.3-0.6mm |
| warranty | 18 month |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |
| color | blue |
|---|---|
| type | automatic |
| control system | PLC control |
| cutting method | hydraulic cutting |
| per month | 30sets |
| วัสดุที่เหมาะสม | PPGI, GI, อลูมิเนียม |
|---|---|
| ความหนา | 0.3-0.8mm |
| ความกว้าง | Cutomized |
| สภาพ | ใหม่ |
| พิมพ์ | เครื่องขึ้นรูปกระเบื้องหลังคา |
| Usage | Roof |
|---|---|
| Production Capacity | 4m/min |
| Coverage | 1050mm |
| Machine Weight | 4.5T |
| Shipment | 40GP |
| พิมพ์ | เครื่องขึ้นรูปม้วนกระเบื้องเคลือบหลังคาเหล็ก |
|---|---|
| ความหนา | 0.3-0.6mm |
| ความกว้าง | 1250mm |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |