| type | Roofing Sheet Roll Forming Machine |
|---|---|
| rollers | 24 |
| roller material | No.45 steel |
| warranty | 12 month |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| color | blue |
|---|---|
| type | automatic |
| control system | PLC control |
| cutting method | hydraulic cut |
| working speed | 8-10m/min |
| ประเภทการเดินเรือ | PPGI/GI |
|---|---|
| ความหนาของวัสดุ | 0.3-0.6มม |
| ความกว้างของวัสดุ | 1200มม |
| สถานีลูกกลิ้ง | 18 สถานี |
| วัสดุลูกกลิ้งและเพลา | การชุบและชุบเหล็ก 45# |
| Model Number | double layer roll forming machine |
|---|---|
| Warranty | 18 month |
| control system | PLC control |
| cutting method | hydraulic cut |
| working speed | 8-10m/min |
| ประเภทวัสดุ | พีพีจีไอ/จีไอ |
|---|---|
| ความหนาของวัสดุ | 0.3-0.6มม |
| ความกว้างของวัสดุ | บน: 1200 มม.; ลง:1220มม |
| สถานีลูกกลิ้ง | บน: 11 สถานี; ลง: 12 สถานี |
| วัสดุลูกกลิ้งและเพลา | 45# การชุบและชุบเหล็ก |
| Warranty | 18 month |
|---|---|
| control system | Panasonic PLC |
| cutting method | hydraulic cut |
| working speed | 8-10m/min |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
|---|---|
| วิธีการตัด | ระบบตัดไฮดรอลิค |
| สถานีลูกกลิ้ง | 10+12 สถานี |
| ตู้คอนโทรล | ตู้ควบคุม cantilever |
| รายละเอียดการบรรจุ | เครื่องหลักเป็นเปลือยกล่องควบคุมคอมพิวเตอร์จะเต็มไปด้วยกล่องกระดาษ |
| ประเภทวัสดุ | พีพีจีไอ/จีไอ |
|---|---|
| ความหนาของวัสดุ | 0.3-0.6มม |
| ความกว้างของวัสดุ | 1250 มม. |
| สถานีลูกกลิ้ง | บน: 10 สถานี; ลง:14สถานี |
| วัสดุลูกกลิ้งและเพลา | 45# การชุบและชุบเหล็ก |
| ประเภทวัสดุ | พีพีจีไอ/จีไอ |
|---|---|
| ความหนาของวัสดุ | 0.3-0.6มม |
| ความกว้างของวัสดุ | 1250 มม. |
| สถานีลูกกลิ้ง | บน: 12 สถานี; ลง: 15 สถานี |
| วัสดุลูกกลิ้งและเพลา | 45# การชุบและชุบเหล็ก |
| ประเภทวัสดุ | พีพีจีไอ/จีไอ |
|---|---|
| ความหนาของวัสดุ | 0.3-0.6มม |
| ความกว้างของวัสดุ | 1,000มม |
| สถานีลูกกลิ้ง | บน: 11 สถานี; ลง: 12 สถานี |
| วัสดุลูกกลิ้งและเพลา | 45# การชุบและชุบเหล็ก |