| ประเภทวัสดุ | สัญลักษณ์จ.อ./สัญลักษณ์จ.ป. |
|---|---|
| ความหนาของวัสดุ | 0.45 มม.-0.60 มม |
| ความกว้างของวัสดุ | 333มม |
| สถานีลูกกลิ้ง | 20 สถานี |
| วัสดุลูกกลิ้งและเพลา | เหล็กกล้า 45# พร้อมการรักษาโครเมียม |
| ชนิด | เครื่องขึ้นรูปชั้นสองชั้น |
|---|---|
| ความจุ | 8-10m / นาที |
| เวลาชีวิต | 30years |
| รายละเอียดการบรรจุ | เครื่องหลักเป็นเปลือย กล่องคอมพิวเตอร์ควบคุมจะบรรจุ โดยกล่องกระดาษ |
| เวลาการส่งมอบ | 30 วัน |
| ชนิด | เครื่องขึ้นรูปชั้นสองชั้น |
|---|---|
| วัสดุ | PPGI GI |
| ความหนา | 0.3-0.8mm |
| รายละเอียดการบรรจุ | เครื่องหลักเป็นเปลือย กล่องคอมพิวเตอร์ควบคุมจะบรรจุ โดยกล่องกระดาษ |
| เวลาการส่งมอบ | 30 วัน |
| พิมพ์ | เครื่องขึ้นรูปม้วน |
|---|---|
| ลูกกลิ้ง | 19 |
| วัสดุลูกกลิ้ง | เบอร์ 45 เหล็ก |
| การประกัน | 12 เดือน |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| type | Roofing Sheet Roll Forming Machine |
|---|---|
| capacity | 8-10m/min |
| thickness | 0.3-0.8mm |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |
| พิมพ์ | เครื่องขึ้นรูปม้วนสองชั้น |
|---|---|
| การใช้งาน | หลังคาและผนัง |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| พิมพ์ | เครื่องขึ้นรูปม้วนกระเบื้องเคลือบ |
|---|---|
| ความกว้าง | 1250 |
| ความหนา | 0.3-0.6mm |
| ความจุ | 2-4 นาที/นาที |
| มิติ | 7.5*1.5*1.2ม |
| ชนิด | เครื่องขึ้นรูปม้วนแผ่นหลังคา |
|---|---|
| ความจุ | 20m / นาที |
| การประกัน | 1 ปี |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |
| Material Type | PPGI/GI |
|---|---|
| Material Thickness | 0.3-0.6mm |
| Material Width | 1220mm |
| Roller Stations | 18Stations |
| Roller & Shaft Material | 45# Steel Quenching and Plating |
| พิมพ์ | เครื่องขึ้นรูปม้วนกระเบื้องเคลือบ |
|---|---|
| ตลาดที่เหมาะสม | ยุโรปและอเมริกา |
| วัสดุ | PPGI GI |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V หรือปรับแต่งเอง |
| คนงาน | 1 เท่านั้น |