| Material Type | PPGI/GI |
|---|---|
| Material Width | 1220mm |
| Material Thickness | 0.3-0.6mm |
| Roller Stations | 18Stations |
| Roller & Shaft Material | 45# Steel Quenching and Plating |
| ประเภทวัสดุ | พีพีจีไอ/จีไอ |
|---|---|
| ความกว้างของวัสดุ | 1220มม |
| ความหนาของวัสดุ | 0.3-0.6มม |
| สถานีลูกกลิ้ง | 18สถานี |
| วัสดุลูกกลิ้งและเพลา | 45# การชุบและชุบเหล็ก |
| Material Type | PPGI/GI |
|---|---|
| Material Width | 1220mm |
| Material Thickness | 0.3-0.6mm |
| Roller Stations | 16Stations |
| Roller & Shaft Material | 45# Steel Quenching and Plating |
| Material Type | PPGI/GI |
|---|---|
| Material Thickness | 0.3-0.6mm |
| Material Width | 1219mm |
| Roller Stations | 18Stations |
| Roller & Shaft Material | 45# Steel Quenching and Plating |
| Material Type | PPGI/GI |
|---|---|
| Material Thickness | 0.3-0.6mm |
| Material Width | 1000mm,1200mm |
| Roller Stations | 12Stations |
| Roller & Shaft Material | 45# Steel Quenching and Plating |
| ชนิด | เครื่องขึ้นรูปม้วนสองชั้น |
|---|---|
| ความกว้าง | 925mm |
| รถบดสั่นสะเทือน | 12 และ 16 แถว |
| ส่งออก | แอฟริกาใต้ |
| สีของเครื่อง | Bule |
| สี | สีน้ำเงิน |
|---|---|
| ประเภท | อัตโนมัติ |
| ระบบควบคุม | การควบคุม PLC |
| วิธีการตัด | ตัดไฮดรอลิก |
| ความเร็วในการทำงาน | 15m / นาที |
| สี | สีน้ำเงิน |
|---|---|
| ประเภท | อัตโนมัติ |
| ระบบควบคุม | การควบคุม PLC |
| วิธีการตัด | ตัดไฮดรอลิก |
| ความเร็วในการทำงาน | 15m / นาที |
| ประเภทสินค้า | เครื่องขึ้นรูปม้วน |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางของเพลาหลัก | 75มม |
| ความเร็วในการขึ้นรูปม้วน | 15-20ม./นาที |
| โหมดการทำงาน | ปุ่ม + หน้าจอสัมผัส |
| กำลังของสถานีไฮดรอลิค | 5.5KW |
| ระบบควบคุม | ระบบควบคุม PLC |
|---|---|
| ประเภทของไดรฟ์ | ไดรฟ์โซ่ |
| ความเร็วในการขึ้นรูป | 8-20m/นาที |
| วัสดุ | เหล็กกัลวาไนซ์ อลูมิเนียม เหล็กทำสี สแตนเลส ฯลฯ |
| ประเภทการตัด | ตัดไฮดรอลิค |