| โหมดการทำงาน | ปุ่ม + หน้าจอสัมผัส |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | เครื่องขึ้นรูปม้วน |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของเพลาหลัก | 75มม |
| กำลังมอเตอร์หลัก | 5.5KW |
| ความหนาของวัสดุ | 0.3-0.6มม |
| ระบบควบคุม | ระบบควบคุม PLC |
|---|---|
| ขนาด | 8500มม.*1200มม.*1550มม |
| ประเภทการตัด | ตัดไฮดรอลิค |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อสินค้า | เครื่องขึ้นรูปม้วนแผ่นหลังคา |
| ประเภทวัสดุ | PPGI/GI |
|---|---|
| ความหนาของวัสดุ | 0.45 มม.-0.60 มม |
| ความกว้างของวัสดุ | 333มม |
| สถานีลูกกลิ้ง | 20 สถานี |
| วัสดุลูกกลิ้งและเพลา | การชุบและชุบเหล็ก 45# |
| การใช้งาน | แผงหลังคา |
|---|---|
| ความกว้าง | 1000mm |
| ความหนา | 0.3-0.8mm |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| รายละเอียดการบรรจุ | เครื่องหลักเป็นเปลือยกล่องควบคุมคอมพิวเตอร์จะเต็มไปด้วยกล่องกระดาษ |
| ประเภท | เครื่องขึ้นรูปม้วนเหล็กไฮดรอลิค C Purlin |
|---|---|
| ความหนา | 2-3mm |
| การไล่ | ใช่ |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |
| type | cold roll forming machine |
|---|---|
| Usage | roof and wall |
| Feature | self lock |
| warranty | 1 year |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| สี | สีฟ้า |
|---|---|
| พิมพ์ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| ระบบควบคุม | การควบคุม PLC |
| วิธีการตัด | ตัดไฮดรอลิก |
| ต่อเดือน | 30 ชุด |
| สี | สีน้ำเงิน |
|---|---|
| ประเภท | สตั๊ดโลหะและแทร็กเครื่องขึ้นรูป |
| ระบบควบคุม | การควบคุม PLC |
| วิธีการตัด | ตัดไฮดรอลิก |
| ต่อเดือน | 30 ชุด |
| ชนิด | อัตโนมัติ |
|---|---|
| ระบบควบคุม | การควบคุม PLC |
| วิธีการตัด | ตัดไฮดรอลิก |
| ความกว้างของวัตถุดิบ | 1000mm |
| สร้างปี | 1996 |
| สี | สีน้ำเงิน |
|---|---|
| พิมพ์ | อัตโนมัติ |
| วัสดุลูกกลิ้ง | 45# เหล็กชุบแข็ง |
| ความเร็ว | ขึ้น 9 นาที/นาที ลดลง 2 นาที/นาที |
| ความหนาของวัสดุ | 0.3-0.6mm |