| วัสดุลูกกลิ้ง | เหล็ก 45 # |
|---|---|
| ตัวเข้ารหัส | ออมรอน |
| ชื่อ | เครื่องขึ้นรูปลอนลูกฟูก |
| ความเร็วในการขึ้นรูป | 15ม./นาที |
| พลัง | 5.5+5.5KW |
| โรลล์สร้างความหนา | 0.3-0.8มม |
|---|---|
| ความเร็วในการขึ้นรูปม้วน | 15-20ม./นาที |
| ประเภทสินค้า | เครื่องขึ้นรูปม้วน |
| โหมดการทำงาน | ปุ่ม + หน้าจอสัมผัส Panasonic/Delta |
| สถานีไฮดรอลิค | 5.5 KW, 46# น้ำมันไฮดรอลิก |
| ระบบควบคุม | บมจ |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| พลัง | 5.5+5.5KW |
| ลูกกลิ้ง | 12 สถานี |
| ตัวเข้ารหัส | ออมรอน |
| ประเภท | เครื่องขึ้นรูปม้วนแผ่นหลังคา |
|---|---|
| การใช้งาน | หลังคาและผนัง |
| ความหนา | 0.3-0.8มม |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |
| ชนิด | เครื่องขึ้นรูปม้วนหลังคาแผ่นลูกฟูก |
|---|---|
| ความหนา | 0.3-0.8mm |
| ความจุ | 20m / นาที |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |
| type | Roofing Sheet Roll Forming Machine |
|---|---|
| usage | roof sheet |
| material | PPGI GI |
| thickness | 0.3-0.8mm |
| capacity | 20m/min |
| raw material | aluminum sheet |
|---|---|
| type | Roofing Sheet Roll Forming Machine |
| use | roof panel |
| profile | customized |
| cutting methold | hydraulic cut |
| type | Roof Panel Roll Forming Machine With Hydraulic Cutting |
|---|---|
| rollers | 20 |
| roller material | No.45 steel |
| warranty | 12 month |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| ประเภทวัสดุ | PPGI/GI |
|---|---|
| ความหนาของวัสดุ | 0.3-0.6มม |
| ความกว้างของวัสดุ | 1,000มม.,1250มม |
| สถานีลูกกลิ้ง | 12สถานี |
| วัสดุลูกกลิ้งและเพลา | การชุบและชุบเหล็ก 45# |
| ประเภทวัสดุ | พีพีจีไอ/จีไอ |
|---|---|
| ความหนาของวัสดุ | 0.3-0.6มม |
| ความกว้างของวัสดุ | บน: 1200 มม.; ลง:1220มม |
| สถานีลูกกลิ้ง | บน: 12 สถานี; ลง: 15 สถานี |
| วัสดุลูกกลิ้งและเพลา | 45# การชุบและชุบเหล็ก |