| type | Trapezoid Roof Sheet Roll Forming Machine |
|---|---|
| rollers | 13 |
| roller material | No.45 steel |
| warranty | 12 month |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Type | 0.4 - 0.8mm Thickness Wall Panel Roll Forming Machine For Garden , Hotel |
|---|---|
| Usage | Wall |
| Machine power | 4+4KW |
| Speed | 15-20m/min |
| Worker | 1-2only |
| ระบบควบคุม | ระบบควบคุม PLC |
|---|---|
| ความเร็วในการขึ้นรูป | 8-20m/นาที |
| ประเภทของไดรฟ์ | ไดรฟ์โซ่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| พลังงานไฟฟ้า | 380V/ 3Phase/ 50Hz(ปรับแต่งได้) |
| สี | สีฟ้า |
|---|---|
| พิมพ์ | เครื่องขึ้นรูปม้วนแผ่นลูกฟูกเคลือบ |
| ระบบควบคุม | การควบคุม PLC |
| ความกว้างของวัตถุดิบ | 1250มม |
| ความหนาของวัตถุดิบ | 0.3-0.6มม |
| ประเภทวัสดุ | พีพีจีไอ/จีไอ |
|---|---|
| ความหนาของวัสดุ | 0.3-0.6มม |
| ความกว้างของวัสดุ | 1250 มม. |
| สถานีลูกกลิ้ง | บน: 12 สถานี; ลง: 17 สถานี |
| วัสดุลูกกลิ้งและเพลา | 45# การชุบและชุบเหล็ก |
| Capacity | 18m/min |
|---|---|
| life time | 30years |
| warranty | technical for whole life |
| type | roofing sheet roll forming machine |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Capacity | 15m/min |
|---|---|
| thickness | 1mm |
| Warranty | 12 month |
| type | Wall Panel Roll Forming Machine |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| ประเภทวัสดุ | พีพีจีไอ/จีไอ |
|---|---|
| ความหนาของวัสดุ | 0.3-0.6มม |
| ความกว้างของวัสดุ | 1220มม |
| สถานีลูกกลิ้ง | 14สถานี |
| วัสดุลูกกลิ้งและเพลา | 45# การชุบและชุบเหล็ก |
| ประเภทวัสดุ | พีพีจีไอ/จีไอ |
|---|---|
| ความหนาของวัสดุ | 0.3-0.6มม |
| ความกว้างของวัสดุ | 1,000มม |
| สถานีลูกกลิ้ง | บน: 11 สถานี; ลง: 12 สถานี |
| วัสดุลูกกลิ้งและเพลา | 45# การชุบและชุบเหล็ก |
| พิมพ์ | เครื่องขึ้นรูปม้วนแผ่นหลังคา |
|---|---|
| การใช้ | หลังคาและผนัง |
| ความหนา | 0.3-0.8mm |
| ชื่อ | เครื่องขึ้นรูปม้วนแผ่นหลังคาล็อคตัวเองปกติ |
| รายละเอียดการบรรจุ | เครื่องหลักเป็นเปลือยกล่องควบคุมคอมพิวเตอร์จะเต็มไปด้วยกล่องกระดาษ |