| รายละเอียดการบรรจุ | เครื่องหลักเป็นเปลือย กล่องคอมพิวเตอร์ควบคุมจะบรรจุ โดยกล่องกระดาษ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 30 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ฝากเงินล่วงหน้า 30% โดย T / T ล่วงหน้าและยอดคงเหลือ 70% หลังจากได้รับการยืนยันการตรวจสอบก่อนจัดส่ง |
| สามารถในการผลิต | 20 ชุด/เดือน |
| สถานที่กำเนิด | Botou Hebei ประเทศจีน |
| รายละเอียดการบรรจุ | เครื่องหลักเป็นเปลือย กล่องคอมพิวเตอร์ควบคุมจะบรรจุ โดยกล่องกระดาษ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 30 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ฝากเงินล่วงหน้า 30% โดย T / T ล่วงหน้าและยอดคงเหลือ 70% หลังจากได้รับการยืนยันการตรวจสอบก่อนจัดส่ง |
| สามารถในการผลิต | 20 ชุด/เดือน |
| สถานที่กำเนิด | Botou Hebei ประเทศจีน |
| วัสดุ | PPGI GI |
|---|---|
| ความหนา | 0.3-0.6mm |
| การประกัน | 1 ปี |
| รายละเอียดการบรรจุ | เครื่องหลักเป็นเปลือย กล่องคอมพิวเตอร์ควบคุมจะบรรจุ โดยกล่องกระดาษ |
| เวลาการส่งมอบ | 30 วัน |
| ความหนา | 2-3mm |
|---|---|
| ใบรับรอง | ISO และ CE |
| การประกัน | ปีที่ 1 |
| รายละเอียดการบรรจุ | เครื่องหลักเป็นแบบเปลือยแผงควบคุมบรรจุด้วยกล่องกระดาษ |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วันหลังจากได้รับเงินมัดจำที่ตกลงกันไว้ |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Usage | roof |
|---|---|
| thickness | 0.3-0.6mm |
| weight | 6.6T |
| warranty | 1 year |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| ประเภทวัสดุ | PPGI/GI |
|---|---|
| ความหนาของวัสดุ | 0.3-0.6มม |
| ความกว้างของวัสดุ | 1220มม |
| สถานีโรลเลอร์ | 11/12 สถานี |
| วัสดุลูกกลิ้งและเพลา | การชุบและชุบเหล็ก 45# |
| ประเภทวัสดุ | PPGI/GI |
|---|---|
| ความหนาของวัสดุ | 0.3-0.6มม |
| ความกว้างของวัสดุ | 1250มม |
| สถานีโรลเลอร์ | 18 สถานี |
| วัสดุลูกกลิ้งและเพลา | การชุบและชุบเหล็ก 45# |
| รายละเอียดการบรรจุ | เครื่องหลักเป็นภาพเปลือยกล่องควบคุมคอมพิวเตอร์บรรจุโดยกล่องกล่อง |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | แอล/C,ที/ที |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |