| การใช้งาน | หลังคา |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 4 เมตร/นาที |
| ความคุ้มครอง | 1000mm |
| น้ำหนักเครื่อง | 4.5t |
| การจัดส่ง | 40GP |
| Type | Ridge Cap Roll Forming Machine |
|---|---|
| thickness | 0.3-0.6mm |
| การประกัน | ปีที่ 1 |
| รายละเอียดการบรรจุ | เครื่องหลักเป็นเปลือย กล่องคอมพิวเตอร์ควบคุมจะบรรจุ โดยกล่องกระดาษ |
| เวลาการส่งมอบ | 30 วัน |
| สี | ตามที่คุณต้องการ |
|---|---|
| ชนิด | อัตโนมัติ |
| ระบบควบคุม | การควบคุม PLC |
| วิธีการตัด | ตัดไฮดรอลิก |
| รายละเอียดการบรรจุ | เครื่องหลักเป็นเปลือยกล่องควบคุมคอมพิวเตอร์จะเต็มไปด้วยกล่องกระดาษ |
| พิมพ์ | เครื่องขึ้นรูปม้วนกระเบื้องเคลือบ |
|---|---|
| ความกว้าง | 1250 |
| ความหนา | 0.3-0.6mm |
| ความจุ | 2-4 นาที/นาที |
| มิติ | 7.5*1.5*1.2ม |
| Usage | Stud and track |
|---|---|
| Type | Cold roll forming machine |
| Thickness | 1-2mm |
| Capacity | 10m/min |
| Power | 4.5+3kw |
| พิมพ์ | แผ่นหลังคากระเบื้องเคลือบ |
|---|---|
| ระบบควบคุม | การควบคุม PLC |
| ความหนาของวัตถุดิบ | 0.3-0.6mm |
| ได้รับการรับรอง | CE ISO |
| หลังการขาย | วิศวกรพร้อมให้บริการในต่างประเทศ |
| Usage | roof and wall |
|---|---|
| type | cold roll forming |
| Thickness | 0.3-0.6mm |
| Speed | 20m/min |
| warranty | 1 year |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| ประเภทวัสดุ | พีพีจีไอ/จีไอ |
|---|---|
| ความหนาของวัสดุ | 0.3-0.6มม |
| ความกว้างของวัสดุ | 1200มม |
| สถานีโรลเลอร์ | 12 สถานี |
| วัสดุลูกกลิ้งและเพลา | การชุบและชุบเหล็ก 45# |