| วัสดุ | พีพีไอจี IG อลูมิเนียม |
|---|---|
| ความหนา | 0.8-1.2มม |
| ความเร็ว | 15ม./นาที |
| สี | สีฟ้า |
| ความกว้าง | 1,005มม |
| ประเภทวัสดุ | PPGI/GI |
|---|---|
| ความหนาของวัสดุ | 0.3-0.6มม |
| วัสดุความกว้าง | 1000 มม |
| สถานีโรลเลอร์ | 14สถานี |
| วัสดุลูกกลิ้งและเพลา | การชุบและชุบเหล็ก 45# |
| ประเภทวัสดุ | PPGI/GI |
|---|---|
| ความหนาของวัสดุ | 0.3-0.6มม |
| ความกว้างของวัสดุ | 1200มม |
| สถานีโรลเลอร์ | 15สถานี |
| วัสดุลูกกลิ้งและเพลา | การชุบและชุบเหล็ก 45# |
| ประเภทวัสดุ | PPGI/GI |
|---|---|
| ความหนาของวัสดุ | 0.3-0.6มม |
| ความกว้างของวัสดุ | 1220มม |
| สถานีโรลเลอร์ | 12/13สถานี |
| วัสดุลูกกลิ้งและเพลา | การชุบและชุบเหล็ก 45# |
| ประเภทวัสดุ | PPGI/GI |
|---|---|
| ความหนาของวัสดุ | 0.3-0.6มม |
| ความกว้างของวัสดุ | 1220มม |
| สถานีโรลเลอร์ | 15/16สถานี |
| วัสดุลูกกลิ้งและเพลา | การชุบและชุบเหล็ก 45# |
| ความหนาของวัสดุ | 0.3-0.6มม |
|---|---|
| ความกว้างของวัสดุ | 1220มม |
| สถานีโรลเลอร์ | 18 สถานี |
| วัสดุลูกกลิ้งและเพลา | การชุบและชุบเหล็ก 45# |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของเพลา | Φ70mm |
| ประเภทวัสดุ | PPGI/GI |
|---|---|
| ความหนาของวัสดุ | 0.3-0.6มม |
| ความกว้างของวัสดุ | 1000 มม |
| สถานีโรลเลอร์ | 12สถานี |
| วัสดุลูกกลิ้งและเพลา | การชุบและชุบเหล็ก 45# |
| พิมพ์ | เครื่องขึ้นรูปม้วนกระเบื้องไดรฟ์โซ่ |
|---|---|
| ความหนา | 0.3-0.6mm |
| ความกว้าง | 1250mm |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| มิติ | 6.7*1.6*1.3ม |
| ประเภทวัสดุ | PPGI/GI |
|---|---|
| ความหนาของวัสดุ | 0.8-1มม |
| สถานีลูกกลิ้ง | 14สถานี |
| วัสดุลูกกลิ้งและเพลา | การชุบและชุบเหล็ก 45# |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของเพลา | Φ50mm |
| raw material | PPGI, color steel |
|---|---|
| type | automatic |
| control system | PLC control |
| per month | 20 sets |
| cutting method | hydraulic cut |