| วัสดุ | พีพีไอจี IG อลูมิเนียม |
|---|---|
| ความหนา | 0.3-0.6มม |
| ความเร็ว | 15ม./นาที |
| สี | สีฟ้า |
| ความกว้าง | 500มม |
| ความหนา | 0.3-0.8มม |
|---|---|
| ความเร็วในการขึ้นรูป | 8-20m/นาที |
| ขนาด | 8500มม.*1200มม.*1550มม |
| พลังงานทั้งหมด | 5.5+4KW |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ความจุ | 8-10m / นาที |
|---|---|
| เวลาชีวิต | 15 ปีขึ้นไป |
| อำนาจ | 380V หรือกำหนดเอง |
| รายละเอียดการบรรจุ | เครื่องหลักเป็นแบบเปลือยแผงควบคุมบรรจุด้วยกล่องกระดาษ |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วันหลังจากได้รับเงินมัดจำที่ตกลงกันไว้ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| ระบบควบคุม | บมจ |
| ความเร็วในการขึ้นรูป | 15-20ม./นาที |
| ชื่อ | เครื่องขึ้นรูปลอนลูกฟูก |
| วัสดุลูกกลิ้ง | เหล็ก 45 # |
| พลัง | 5.5+5.5KW |
|---|---|
| การแพร่เชื้อ | โซ่ |
| โวลเตชั่น | 220V 60HZ 3เฟส |
| ระบบควบคุม | บมจ |
| วัสดุลูกกลิ้ง | เหล็ก 45 # |
| type | Automatic Glazed Tile Steel Roof Sheet Roll Forming Machine With PLC Control System |
|---|---|
| rollers | 17 |
| roller material | No.45 steel |
| warranty | 12 month |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Material | PPGi GI |
|---|---|
| capacity | 2-4m/min |
| machine weight | 3.1T |
| rollers | 45# steel |
| Type | Roll Forming Machine |
| พลังงานไฟฟ้า | 380V 50HZ 3เฟส |
|---|---|
| รหัส Hs | 8462219000 |
| ความหนาของวัสดุ | 0.3-0.6มม |
| ประเภทสินค้า | เครื่องขึ้นรูปม้วน |
| กำลังของสถานีไฮดรอลิค | 5.5KW |
| use | wall panel |
|---|---|
| type | CNC Line |
| control system | PLC control |
| cutting mehod | hydraulic cut and Precut |
| per month | 30 sets |
| Power(W) | 4+5.5kw |
|---|---|
| Warranty | 18 month |
| control system | PLC control |
| cutting method | hydraulic cut |
| working speed | 2-10m/min |