| ประเภทวัสดุ | PPGI/GI |
|---|---|
| ความหนาของวัสดุ | 0.3-0.6มม |
| ความกว้างของวัสดุ | 1220มม |
| สถานีโรลเลอร์ | 12/17 สถานี |
| วัสดุลูกกลิ้งและเพลา | การชุบและชุบเหล็ก 45# |
| การใช้งาน | หลังคาและผนัง |
|---|---|
| วัสดุ | พีพีจีไอ, GI |
| การดำเนินการ | ต้องการ1คน |
| ความจุ | 2-10m/นาที |
| น้ำหนัก | 6T |
| การใช้ | หลังคาและผนัง |
|---|---|
| วัสดุ | PPGI, GI |
| การทำงาน | ต้องการ 1 คน |
| ความจุ | 2-10m / นาที |
| น้ำหนัก | 6t |
| ความกว้างของวัสดุ | ปรับแต่งได้ตามความต้องการ |
|---|---|
| ประเภทวัสดุ | สแตนเลสเหล็ก |
| โวลเตชั่น | 380V/50hz/3เฟส |
| พลัง | 11+7.5กิโลวัตต์ |
| ความหนาของวัสดุ | 1.5-3มม |
| วัสดุ | พีพีไอจี IG อลูมิเนียม |
|---|---|
| ความหนา | 0.3-0.6มม |
| ความเร็ว | 15ม./นาที |
| สี | สีฟ้า |
| ความกว้าง | 1220มม |
| วัสดุ | พีพีไอจี IG อลูมิเนียม |
|---|---|
| ความหนา | 1.6-2มม. |
| ความเร็ว | 10ม./นาที |
| สี | สีฟ้า |
| ความกว้าง | 1220มม |
| วัสดุ | พีพีไอจี IG อลูมิเนียม |
|---|---|
| ความหนา | 0.5-0.6มม |
| ความเร็ว | 15ม./นาที |
| สี | สีฟ้า |
| ความกว้างที่มีประสิทธิภาพ | 75มม |
| ความหนา | 0.3-0.8มม |
|---|---|
| ความเร็วในการขึ้นรูป | 8-20m/นาที |
| ขนาด | 8500มม.*1200มม.*1550มม |
| พลังงานทั้งหมด | 5.5+4KW |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ประเภทวัสดุ | PPGI/GI |
|---|---|
| ความหนาของวัสดุ | 0.3-0.6มม |
| ความกว้างของวัสดุ | 1250มม |
| สถานีโรลเลอร์ | 12/22 สถานี |
| วัสดุลูกกลิ้งและเพลา | การชุบและชุบเหล็ก 45# |
| วัสดุ | พีพีไอจี IG อลูมิเนียม |
|---|---|
| ความหนา | 0.3-0.6มม |
| ความเร็ว | 15ม./นาที |
| สี | สีฟ้า |
| ความกว้าง | 500มม |