| Material | PPGi GI |
|---|---|
| capacity | 20m/min |
| machine weight | 4.5T |
| rollers | 45# steel |
| Type | 0.15mm-0.4mm Galvanized Steel Automatic Roof Roll Forming Machine / Roof Sheet Roll Forming Machine |
| Model Number | double layer roll forming machine |
|---|---|
| Warranty | 18 month |
| control system | PLC control |
| cutting method | hydraulic cut |
| working speed | 8-10m/min |
| ประเภทวัสดุ | พีพีจีไอ/จีไอ |
|---|---|
| ความหนาของวัสดุ | 0.3-0.6มม |
| ความกว้างของวัสดุ | 1250 มม. |
| สถานีลูกกลิ้ง | 13สถานี |
| วัสดุลูกกลิ้งและเพลา | 45# การชุบและชุบเหล็ก |
| ประเภทวัสดุ | พีพีจีไอ/จีไอ |
|---|---|
| ความกว้างของวัสดุ | 1250 มม. |
| ความหนาของวัสดุ | 0.3-0.6มม |
| สถานีลูกกลิ้ง | 12สถานี |
| วัสดุลูกกลิ้งและเพลา | 45# การชุบและชุบเหล็ก |
| ประเภทวัสดุ | พีพีจีไอ/จีไอ |
|---|---|
| ความหนาของวัสดุ | 0.3-0.6มม |
| ความกว้างของวัสดุ | 1200มม |
| สถานีลูกกลิ้ง | 13สถานี |
| วัสดุลูกกลิ้งและเพลา | 45# การชุบและชุบเหล็ก |
| Model Number | double layer roll forming machine |
|---|---|
| cutting method | hydraulic cut |
| working speed | 8-10m/min |
| per month | 30 sets |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| พิมพ์ | เครื่องขึ้นรูปม้วนสองชั้น |
|---|---|
| การใช้ | หลังคาและผนัง |
| ความจุ | 15m / นาที |
| ชื่อ | โต๊ะให้อาหารเครื่องขึ้นรูปม้วนแผ่นหลังคาสองชั้น |
| รายละเอียดการบรรจุ | เครื่องหลักเป็นเปลือยกล่องควบคุมคอมพิวเตอร์จะเต็มไปด้วยกล่องกระดาษ |
| พิมพ์ | เครื่องขึ้นรูปม้วนสองชั้น |
|---|---|
| การใช้งาน | หลังคา |
| วัสดุ | PPGi GI |
| ชื่อ | เครื่องขึ้นรูปสองชั้น |
| รายละเอียดการบรรจุ | เครื่องหลักเปลือยกล่องควบคุมคอมพิวเตอร์บรรจุด้วยกล่องกระดาษ |
| พิมพ์ | เครื่องขึ้นรูปม้วนสองชั้น |
|---|---|
| การใช้งาน | หลังคา |
| วัสดุ | PPGi GI |
| ชื่อ | เครื่องขึ้นรูปสองชั้น |
| รายละเอียดการบรรจุ | เครื่องหลักเปลือยกล่องควบคุมคอมพิวเตอร์บรรจุด้วยกล่องกระดาษ |
| สี | สีฟ้า |
|---|---|
| พิมพ์ | เครื่องขึ้นรูปม้วนแผ่นลูกฟูกเคลือบ |
| ระบบควบคุม | การควบคุม PLC |
| ความกว้างของวัตถุดิบ | 1220มม |
| ความหนาของวัตถุดิบ | 0.3-0.6มม |