| รูปร่างลักษณะ | เครื่องขึ้นรูปม้วนกระเบื้องเคลือบ |
|---|---|
| ความกว้าง | 1250 |
| ความหนา | 0.3-0.6mm |
| ความจุ | 2-4 นาที/นาที |
| มิติ | 7.5*1.5*1.2ม |
| พิมพ์ | เครื่องขึ้นรูปม้วนโลหะรูปร่างโอเมก้า |
|---|---|
| ความเร็ว | 0-45 นาที/นาที |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| รายละเอียดการบรรจุ | เครื่องหลักเป็นเปลือยกล่องควบคุมคอมพิวเตอร์จะเต็มไปด้วยกล่องกระดาษ |
| เวลาการส่งมอบ | 30 วัน |
| พิมพ์ | เครื่องขึ้นรูปม้วน |
|---|---|
| ลูกกลิ้ง | 11 |
| วัสดุลูกกลิ้ง | เบอร์ 45 เหล็ก |
| การประกัน | 12 เดือน |
| รายละเอียดการบรรจุ | เครื่องหลักเป็นเปลือยกล่องควบคุมคอมพิวเตอร์จะเต็มไปด้วยกล่องกระดาษ |
| วัสดุ | PPGI GI |
|---|---|
| ความจุ | 2-10m / นาที |
| น้ำหนักเครื่อง | 3.1T |
| รถบดสั่นสะเทือน | เหล็ก 45 # |
| ประเภท | เครื่องขึ้นรูปม้วน |
| วัสดุ | GI |
|---|---|
| ความหนา | 0.8-1.2mm |
| การประกัน | 1 ปี |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |
| Suitable Material Thickness | 1-1.2mm |
|---|---|
| Forming Station | 14Stations |
| Shaft | 45# Steel |
| Main Roller | GCr15 bearing steel |
| Balde Material | Cr12 |
| การใช้งาน | สตั๊ดและแทร็ก |
|---|---|
| ความจุ | 25ม./นาที |
| ลักษณะเฉพาะ | ตัดไม่หยุด |
| ขับ | การแบก |
| ความหนา | 0.3-0.6มม |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| พลัง | 5.5KW |
|---|---|
| ความจุ | 45 นาที/นาที |
| ต่อย | มีอยู่ |
| ลักษณะเฉพาะ | สองในหนึ่ง |
| การใช้งาน | ระบบ drywall |
| การใช้งาน | สตั๊ดและแทร็ค |
|---|---|
| ความจุ | 15-45 เมตร/นาที |
| ลักษณะเฉพาะ | ตัดไม่หยุด |
| ขับ | การแบก |
| ความหนา | 0.3-0.6mm |