| สี | สีน้ำเงิน |
|---|---|
| ชนิด | แผ่นหลังคากระเบื้องเคลือบ |
| ระบบควบคุม | การควบคุม PLC |
| ความกว้างของวัตถุดิบ | 404 Not Found |
| ความหนาของวัตถุดิบ | 0.3-0.6mm |
| วัสดุที่เหมาะสม | GI PPGI |
|---|---|
| ความเร็ว | 45 นาที/นาที |
| น้ำหนัก | 2.5T |
| ลูกกลิ้ง | Cr12 |
| พิมพ์ | สตั๊ด&แทรค |
| รายละเอียดการบรรจุ | เครื่องหลักเป็นภาพเปลือยกล่องควบคุมคอมพิวเตอร์บรรจุโดยกล่องกล่อง |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | l/c, t/t |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| รายละเอียดการบรรจุ | เครื่องหลักเป็นเปลือยกล่องควบคุมคอมพิวเตอร์จะเต็มไปด้วยกล่องกระดาษ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 30 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | เงินฝาก 30% โดย T / T ล่วงหน้าและความสมดุล 70% หลังจากยืนยันการตรวจสอบก่อนที่จะส่ง |
| สามารถในการผลิต | 20 ชุด / เดือน |
| สถานที่กำเนิด | Botou Hebei China |
| รายละเอียดการบรรจุ | เครื่องหลักเป็นเปลือย กล่องคอมพิวเตอร์ควบคุมจะบรรจุ โดยกล่องกระดาษ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 30 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ฝากเงินล่วงหน้า 30% โดย T / T ล่วงหน้าและยอดคงเหลือ 70% หลังจากได้รับการยืนยันการตรวจสอบก่อนจัดส่ง |
| สามารถในการผลิต | 20 ชุด/เดือน |
| สถานที่กำเนิด | Botou Hebei ประเทศจีน |
| material | DX51 |
|---|---|
| width | 333 |
| life time | 10 years |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | l/c, t/t |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| วัสดุ | PPGI GI |
|---|---|
| ความหนา | 0.3-0.6mm |
| การประกัน | 1 ปี |
| รายละเอียดการบรรจุ | เครื่องหลักเป็นเปลือยกล่องควบคุมคอมพิวเตอร์จะเต็มไปด้วยกล่องกระดาษ |
| เวลาการส่งมอบ | 30 วัน |
| ความกว้างของวัสดุ | ปรับแต่งได้ตามความต้องการ |
|---|---|
| ประเภทวัสดุ | สแตนเลสเหล็ก |
| โวลเตชั่น | 380V/50hz/3เฟส |
| พลัง | 11+7.5กิโลวัตต์ |
| ความหนาของวัสดุ | 1.5-3มม |