| การใช้งาน | หลังคา |
|---|---|
| ความหนา | 0.3-0.6มม |
| น้ำหนัก | 5.6 ตัน |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Usage | roof |
|---|---|
| thickness | 0.3-0.6mm |
| weight | 6.6T |
| warranty | 1 year |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Usage | roof |
|---|---|
| thickness | 0.3-0.6mm |
| weight | 6.6T |
| warranty | 1 year |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| มาตรฐาน | ซี |
|---|---|
| การทำงาน | สองชั้น |
| ความเร็ว | 8-10m / นาที |
| การรับประกัน | ชีวิตทั้งชีวิต |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| รายละเอียดการบรรจุ | เครื่องหลักเป็นภาพเปลือยกล่องควบคุมคอมพิวเตอร์บรรจุโดยกล่องกล่อง |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | แอล/C,ที/ที |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| สี | สีฟ้า |
|---|---|
| ประเภท | อัตโนมัติ |
| ระบบควบคุม | การควบคุม PLC |
| วิธีการตัด | การตัดแบบไฮดรอลิก |
| ต่อเดือน | 30 ชุด |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| รายละเอียดการบรรจุ | เครื่องหลักเป็นเปลือยกล่องควบคุมคอมพิวเตอร์จะเต็มไปด้วยกล่องกระดาษ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 30 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | เงินฝาก 30% โดย T / T ล่วงหน้าและความสมดุล 70% หลังจากยืนยันการตรวจสอบก่อนที่จะส่ง |
| สามารถในการผลิต | 20 ชุด/เดือน |
| สถานที่กำเนิด | Botou Hebei ประเทศจีน |
| รายละเอียดการบรรจุ | เครื่องหลักเป็นเปลือย กล่องคอมพิวเตอร์ควบคุมจะบรรจุ โดยกล่องกระดาษ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 30 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ฝากเงินล่วงหน้า 30% โดย T / T ล่วงหน้าและยอดคงเหลือ 70% หลังจากได้รับการยืนยันการตรวจสอบก่อนจัดส่ง |
| สามารถในการผลิต | 20 ชุด/เดือน |
| สถานที่กำเนิด | Botou Hebei ประเทศจีน |
| ตลาด | รัสเซีย |
|---|---|
| การใช้งาน | หลังคา/ผนัง |
| รายละเอียดการบรรจุ | เครื่องหลักเป็นเปลือยกล่องควบคุมคอมพิวเตอร์จะเต็มไปด้วยกล่องกระดาษ |
| เวลาการส่งมอบ | 30 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | เงินฝาก 30% โดย T / T ล่วงหน้าและความสมดุล 70% หลังจากยืนยันการตรวจสอบก่อนที่จะส่ง |