| ปันส่วนลูกกลิ้ง | ขึ้น 12 และลง 17 |
|---|---|
| ชนิด | อัตโนมัติ |
| การส่งผ่าน | การโอนโซ่ |
| วิธีการตัด | PLC ไฮดรอลิกตัด |
| อำนาจ | 4 + 4 Kw |
| สี | สีฟ้า |
|---|---|
| พิมพ์ | อัตโนมัติ |
| ระบบควบคุม | การควบคุม PLC |
| วิธีการตัด | ตัดไฮดรอลิก |
| ความเร็วในการทำงาน | 8-10m / นาที |
| color | blue |
|---|---|
| type | automatic |
| control system | PLC control |
| cutting method | hydraulic cut |
| working speed | 8-10m/min |
| color | blue |
|---|---|
| type | automatic |
| control system | PLC control |
| cutting method | hydraulic cutting |
| per month | 30sets |
| ปันส่วนลูกกลิ้ง | ขึ้น 12 และลง 17 |
|---|---|
| ชนิด | อัตโนมัติ |
| การส่งผ่าน | การโอนโซ่ |
| วิธีการตัด | PLC ไฮดรอลิกตัด |
| อำนาจ | 4 + 4 Kw |
| color | blue |
|---|---|
| type | automatic |
| control system | PLC control |
| cutting method | hydraulic cut |
| working speed | 8-10m/min |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
|---|---|
| วิธีการตัด | ระบบตัดไฮดรอลิค |
| สถานีลูกกลิ้ง | 10+12 สถานี |
| ตู้คอนโทรล | ตู้ควบคุม cantilever |
| รายละเอียดการบรรจุ | เครื่องหลักเป็นเปลือยกล่องควบคุมคอมพิวเตอร์จะเต็มไปด้วยกล่องกระดาษ |
| วัสดุที่เหมาะสม | PPGI, GI, อลูมิเนียม |
|---|---|
| ความหนา | 0.3-0.8mm |
| ความกว้าง | Cutomized |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| พิมพ์ | เครื่องขึ้นรูปกระเบื้อง |
| วัสดุที่เหมาะสม | PPGI, GI, อลูมิเนียม |
|---|---|
| ความหนา | 0.3-0.8mm |
| ความกว้าง | Cutomized |
| สภาพ | ใหม่ |
| พิมพ์ | เครื่องขึ้นรูปกระเบื้องหลังคา |
| color | blue |
|---|---|
| Warranty | 1 Year |
| control system | PLC control |
| cutting method | hydraulic cut |
| working speed | 8-10m/min |