| Material | PPGi GI |
|---|---|
| capacity | 20m/min |
| machine weight | 4.5T |
| rollers | 45# steel |
| Type | 0.15mm-0.4mm Galvanized Steel Automatic Roof Roll Forming Machine / Roof Sheet Roll Forming Machine |
| Material Type | PPGI/GI |
|---|---|
| Material Thickness | 0.3-0.6mm |
| Material Width | 1200mm |
| Roller Stations | 11Stations |
| Roller & Shaft Material | 45# Steel Quenching and Plating |
| Model Number | double layer roll forming machine |
|---|---|
| Warranty | 18 month |
| control system | PLC control |
| cutting method | hydraulic cut |
| working speed | 8-10m/min |
| Model Number | double layer roll forming machine |
|---|---|
| Warranty | 18 month |
| control system | PLC control |
| cutting method | hydraulic cut |
| working speed | 8-10m/min |
| พิมพ์ | เครื่องขึ้นรูปม้วนสองชั้น |
|---|---|
| การใช้ | หลังคาและผนัง |
| ความจุ | 15m / นาที |
| ชื่อ | เครื่องขึ้นรูปม้วนสองชั้น 380v ลูกฟูก |
| รายละเอียดการบรรจุ | เครื่องหลักเป็นเปลือยกล่องควบคุมคอมพิวเตอร์จะเต็มไปด้วยกล่องกระดาษ |
| ประเภทวัสดุ | พีพีจีไอ/จีไอ |
|---|---|
| ความหนาของวัสดุ | 0.3-0.6มม |
| ความกว้างของวัสดุ | 1,000มม |
| สถานีลูกกลิ้ง | บน: 11 สถานี; ลง: 12 สถานี |
| วัสดุลูกกลิ้งและเพลา | 45# การชุบและชุบเหล็ก |
| type | Double Layer Roll Forming Machine |
|---|---|
| Usage | roof |
| warranty | 1 year |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |
| พิมพ์ | เครื่องขึ้นรูปม้วนสองชั้น |
|---|---|
| ควบคุม | อัตโนมัติ |
| ความหนา | 0.3-0.8mm |
| รายละเอียดการบรรจุ | เครื่องหลักเป็นเปลือย กล่องคอมพิวเตอร์ควบคุมจะบรรจุ โดยกล่องกระดาษ |
| เวลาการส่งมอบ | 30 วัน |
| ชนิด | เครื่องขึ้นรูปชั้นสองชั้น |
|---|---|
| ความจุ | 8-10m / นาที |
| เวลาชีวิต | 30years |
| รายละเอียดการบรรจุ | เครื่องหลักเป็นเปลือย กล่องคอมพิวเตอร์ควบคุมจะบรรจุ โดยกล่องกระดาษ |
| เวลาการส่งมอบ | 30 วัน |
| ชนิด | เครื่องขึ้นรูปชั้นสองชั้น |
|---|---|
| การใช้งาน | หลังคา |
| วัสดุ | PPGI GI |
| รายละเอียดการบรรจุ | เครื่องหลักเป็นเปลือย กล่องคอมพิวเตอร์ควบคุมจะบรรจุ โดยกล่องกระดาษ |
| เวลาการส่งมอบ | 30 วัน |