| รายละเอียดการบรรจุ | เครื่องหลักเป็นภาพเปลือยกล่องควบคุมคอมพิวเตอร์บรรจุโดยกล่องกล่อง |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | แอล/C,ที/ที |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| การผลิต | 8-10m / นาที |
|---|---|
| พาวเวอร์(ญ) | 4+4kw |
| ระบบควบคุม | การควบคุม PLC |
| ความหนาของวัตถุดิบ | 0.3-0.6mm |
| คนงาน | 100 |
| Power(W) | 4+5.5kw |
|---|---|
| Warranty | 18 month |
| control system | PLC control system |
| Width of the plate | 1200mm |
| working speed | 8-10m/min |
| วัสดุ | PPGI GI |
|---|---|
| ความหนา | 0.3-0.6mm |
| การประกัน | 1 ปี |
| รายละเอียดการบรรจุ | เครื่องหลักเป็นเปลือยกล่องควบคุมคอมพิวเตอร์จะเต็มไปด้วยกล่องกระดาษ |
| เวลาการส่งมอบ | 30 วัน |
| การใช้งาน | พื้นดาดฟ้า |
|---|---|
| ความหนา | 1.2มม |
| น้ำหนัก | 28 ต |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| รายละเอียดการบรรจุ | เครื่องหลักเป็นแบบเปลือย กล่องควบคุมคอมพิวเตอร์บรรจุด้วยกล่องกระดาษ |
| รายละเอียดการบรรจุ | เครื่องหลักเป็นแบบเปลือย กล่องควบคุมคอมพิวเตอร์บรรจุด้วยกล่องกระดาษ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 30 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | เงินฝาก 30% โดย T / T ล่วงหน้าและยอดคงเหลือ 70% หลังจากยืนยันการตรวจสอบก่อนจัดส่ง |
| สามารถในการผลิต | 20 ชุด/เดือน |
| สถานที่กำเนิด | โบโถว เหอเป่ย์ ประเทศจีน |
| ประเภทวัสดุ | PPGI/GI |
|---|---|
| ความหนาของวัสดุ | 0.3-0.6มม |
| วัสดุความกว้าง | 1220มม |
| สถานีโรลเลอร์ | 18 สถานี |
| วัสดุลูกกลิ้งและเพลา | การชุบและชุบเหล็ก 45# |
| ประเภทวัสดุ | PPGI/GI |
|---|---|
| ความหนาของวัสดุ | 0.8-1.2มม |
| ความกว้างของวัสดุ | 1220มม |
| สถานีโรลเลอร์ | 26 สถานี |
| วัสดุลูกกลิ้งและเพลา | การชุบและชุบเหล็ก 45# |