| รายละเอียดการบรรจุ | เครื่องหลักเป็นแบบเปลือยแผงควบคุมบรรจุด้วยกล่องกระดาษ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 60 วันหลังจากได้รับเงินมัดจำที่ตกลงกันไว้ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | เงินมัดจำ 30% โดย TT ล่วงหน้ายอดที่ต้องชำระก่อนส่งมอบ |
| สามารถในการผลิต | 20set / เดือน |
| สถานที่กำเนิด | ผลิตในประเทศจีน |
| รายละเอียดการบรรจุ | เครื่องหลักเป็นแบบเปลือยแผงควบคุมบรรจุด้วยกล่องกระดาษ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 60 วันหลังจากได้รับเงินมัดจำที่ตกลงกันไว้ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | เงินมัดจำ 30% โดย TT ล่วงหน้ายอดที่ต้องชำระก่อนส่งมอบ |
| สามารถในการผลิต | 20set / เดือน |
| สถานที่กำเนิด | ผลิตในประเทศจีน |
| รายละเอียดการบรรจุ | เครื่องหลักเป็นภาพเปลือยกล่องควบคุมคอมพิวเตอร์บรรจุโดยกล่องกล่อง |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | แอล/C,ที/ที |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| material | painted steel |
|---|---|
| thickness | 0.3-0.6mm |
| capacity | 8-10m/min |
| roller | No.45 steel |
| Blade | Cr12 |
| วัสดุ | GI |
|---|---|
| ความหนา | 0.3-0.6มม |
| ความจุ | 40ม./นาที |
| ประวัติโดยย่อ | กำหนดเอง |
| ลักษณะเฉพาะ | ติดตามการตัด |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| color | blue and white |
|---|---|
| type | automatic |
| control system | inverter and PLC control |
| cutting method | fly saw cut |
| power | 3+3 kw |
| สี | สีน้ำเงิน |
|---|---|
| ชนิด | แผ่นหลังคากระเบื้องเคลือบ |
| ระบบควบคุม | การควบคุม PLC |
| ความกว้างของวัตถุดิบ | 404 Not Found |
| ความหนาของวัตถุดิบ | 0.3-0.6mm |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |