| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Usage | gutter |
|---|---|
| type | custom |
| length | custom |
| material | DX51 |
| capacity | 10m/min |
| น้ำหนัก | 3000kg-20000kg |
|---|---|
| พิมพ์ | แผ่นหลังคากระเบื้องเคลือบ |
| ระบบควบคุม | การควบคุม PLC |
| ความกว้างของวัตถุดิบ | 1250mm |
| ความหนาของวัตถุดิบ | 0.3-0.6mm |
| พิมพ์ | การขึ้นรูปม้วนเย็น |
|---|---|
| การใช้งาน | หลังคาวิลล่า |
| ความหนา | 0.3-0.6มม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| กำลังการผลิต | 8-12 ม./นาที |
| การแพร่เชื้อ | กล่องเกียร์หรือโซ่ขับ |
|---|---|
| เพลา Dia | 70 |
| ตลาด | เยอรมนี |
| ลูกกลิ้ง | 45# เหล็ก |
| ความจุ | 15 นาที/นาที |
| วัสดุที่เหมาะสม | เหล็กกัลวาไนซ์ |
|---|---|
| การใช้ | แปหลังคา |
| ความจุ | 8-10m / นาที |
| การไล่ | ใช่ |
| ความหนา | 3mm |
| การอนุมัติ | ISO |
|---|---|
| วัสดุที่เหมาะสม | HRB60 หรือเทียบเท่า |
| ความหนาของวัสดุ | 0.2-0.6mm |
| ลูกกลิ้ง | เหล็กเกรดสูง 45 # |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| ประเภทวัสดุ | PPGI/GI |
|---|---|
| ความกว้างของวัสดุ | 1250มม |
| สถานีโรลเลอร์ | 12/14สถานี |
| วัสดุลูกกลิ้งและเพลา | การชุบและชุบเหล็ก 45# |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของเพลา | Φ70mm |
| การใช้งาน | แผงผนัง |
|---|---|
| feature | pre-cutting |
| speed | 20m/min |
| รายละเอียดการบรรจุ | เครื่องหลักเป็นเปลือย กล่องคอมพิวเตอร์ควบคุมจะบรรจุ โดยกล่องกระดาษ |
| เวลาการส่งมอบ | 30 วัน |