| การใช้ | หลังคาและผนัง |
|---|---|
| ความจุ | 15m / นาที |
| อำนาจ | 4 + 4KW |
| น้ำหนัก | 5-6T |
| ความยาว | 7-8 ม |
| รายละเอียดการบรรจุ | เครื่องหลักเป็นแบบเปลือย กล่องควบคุมคอมพิวเตอร์บรรจุด้วยกล่องกระดาษ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 30 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | เงินฝาก 30% โดย T / T ล่วงหน้าและยอดคงเหลือ 70% หลังจากยืนยันการตรวจสอบก่อนจัดส่ง |
| สามารถในการผลิต | 20 ชุด/เดือน |
| สถานที่กำเนิด | โบโถว เหอเป่ย์ ประเทศจีน |
| ประเภทวัสดุ | PPGI/GI |
|---|---|
| ความหนาของวัสดุ | 0.3-0.6มม |
| ความกว้างของวัสดุ | 1220มม |
| สถานีโรลเลอร์ | 12สถานี |
| วัสดุลูกกลิ้งและเพลา | การชุบและชุบเหล็ก 45# |
| ประเภทวัสดุ | PPGI/GI |
|---|---|
| ความหนาของวัสดุ | 0.8-1.2มม |
| ความกว้างของวัสดุ | 1220มม |
| สถานีโรลเลอร์ | 22 สถานี |
| วัสดุลูกกลิ้งและเพลา | การชุบและชุบเหล็ก 45# |
| ประเภทวัสดุ | PPGI/GI |
|---|---|
| ความหนาของวัสดุ | 0.3-0.6มม |
| ความกว้างของวัสดุ | 390มม |
| สถานีโรลเลอร์ | 26สถานี |
| วัสดุลูกกลิ้งและเพลา | การชุบและชุบเหล็ก 45# |
| Thickness | 0.3-0.6mm |
|---|---|
| Speed | 4m/min |
| type | cold roll forming |
| Design | custom |
| warranty | 1 year |
| Model | HC30 |
|---|---|
| Type | cold roll forming |
| Tile name | Bamboo |
| Thickness | 0.3-0.6mm |
| warranty | 1 year |
| Usage | roof and wall |
|---|---|
| Thickness | 0.3-0.6mm |
| width | 1000mm |
| roller | 45 Steel |
| capacity | 10m/min |
| การใช้งาน | หลังคาและผนัง |
|---|---|
| ความจุ | 15ม./นาที |
| พลัง | 4+4KW |
| น้ําหนัก | 5-6T |
| ความยาว | 7-8 เมตร |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |