| ประเภท | เครื่องขึ้นรูปม้วนรูปตัว L สำหรับงานก่อสร้างโยธาขององค์กร |
|---|---|
| รถบดสั่นสะเทือน | 14 |
| วัสดุลูกกลิ้ง | เบอร์ 45 เหล็ก |
| การประกัน | 12 เดือน |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| ประเภท | ระบบควบคุม PLC U Purlin Roll Forming Machine สำหรับสถาปัตยกรรมโบราณ |
|---|---|
| ลูกกลิ้ง | 14 |
| วัสดุลูกกลิ้ง | เบอร์ 45 เหล็ก |
| การประกัน | 12 เดือน |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| ประเภทวัสดุ | PPGI/GI |
|---|---|
| ความหนาของวัสดุ | 1-1.2MM |
| ความกว้างของวัสดุ | 1,000มม |
| สถานีลูกกลิ้ง | 18 สถานี |
| วัสดุลูกกลิ้งและเพลา | การชุบและชุบเหล็ก 45# |
| สี | สีฟ้า |
|---|---|
| พิมพ์ | อัตโนมัติ |
| ระบบควบคุม | การควบคุม PLC |
| วิธีการตัด | ตัดไฮดรอลิก |
| ความเร็วในการทำงาน | 8-10m/นาที |
| Power(W) | 4KW-15KW |
|---|---|
| Warranty | 18 month |
| control system | Panasonic PLC |
| cutting method | hydraulic cut |
| working speed | 8-10m/min |
| พิมพ์ | เครื่องขึ้นรูปม้วนโลหะรูปร่างโอเมก้า |
|---|---|
| ความเร็ว | 0-45 นาที/นาที |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| รายละเอียดการบรรจุ | เครื่องหลักเป็นเปลือยกล่องควบคุมคอมพิวเตอร์จะเต็มไปด้วยกล่องกระดาษ |
| เวลาการส่งมอบ | 30 วัน |
| พิมพ์ | เครื่องขึ้นรูปม้วนกระเบื้องเคลือบ |
|---|---|
| ตลาดที่เหมาะสม | ยุโรปและอเมริกา |
| วัสดุ | PPGI GI |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V หรือปรับแต่งเอง |
| คนงาน | 1 เท่านั้น |
| Model Number | Roll Forming Machine |
|---|---|
| Warranty | 1 Year |
| control system | PLC control |
| cutting method | hydraulic cut |
| working speed | 8-10m/min |
| วัสดุ | PPGI GI |
|---|---|
| ความจุ | 20ม./นาที |
| น้ำหนักเครื่อง | 8.7 |
| ลูกกลิ้ง | เหล็ก 45 # |
| ประเภท | อุปกรณ์การสร้างแผ่นหลังคา |
| ประเภทวัสดุ | พีพีจีไอ/จีไอ |
|---|---|
| ความกว้างของวัสดุ | 1220มม |
| ความหนาของวัสดุ | 0.3-0.6มม |
| สถานีลูกกลิ้ง | 16สถานี |
| วัสดุลูกกลิ้งและเพลา | 45# การชุบและชุบเหล็ก |