| Material | PPGi GI |
|---|---|
| capacity | 2-10m/min |
| machine weight | 3.1T |
| rollers | 45# steel |
| Type | Roll Forming Machine |
| Material Type | PPGI/GI |
|---|---|
| Material Thickness | 0.3-0.6mm |
| Material Width | 1220mm |
| Roller Stations | 15Stations |
| Roller & Shaft Material | 45# Steel Quenching and Plating |
| สี | สีฟ้า |
|---|---|
| พิมพ์ | เครื่องขึ้นรูปม้วนแผ่นลูกฟูกเคลือบ |
| ระบบควบคุม | การควบคุม PLC |
| ความกว้างของวัตถุดิบ | 1220มม |
| ความหนาของวัตถุดิบ | 0.3-0.6มม |
| ประเภท | เครื่องขึ้นรูปม้วนกระเบื้องเคลือบ |
|---|---|
| ความหนา | 0.3-0.6mm |
| ความกว้าง | 404 Not Found |
| ความจุ | 4m / นาที |
| การใช้ | หลังคา |
| raw material | aluminum sheet |
|---|---|
| type | Roofing Sheet Roll Forming Machine |
| use | roof panel |
| profile | customized |
| cutting methold | hydraulic cut |
| ประเภทวัสดุ | PPGI/GI |
|---|---|
| ความหนาของวัสดุ | 0.3-0.6มม |
| ความกว้างของวัสดุ | 1220มม |
| สถานีลูกกลิ้ง | 11 สถานี |
| วัสดุลูกกลิ้งและเพลา | การชุบและชุบเหล็ก 45# |
| ชนิด | เครื่องขึ้นรูปม้วน |
|---|---|
| Thickenss | 0.3-0.8mm |
| ความเร็ว | 20m / นาที |
| การประกัน | 1 ปี |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Production | 8-12m/min |
|---|---|
| Place of Origin | Hebei, China (Mainland) |
| Power(W) | 4+4kw |
| Dimension | 7*1.5*1.5m |
| Weight | 4T |
| ประเภท | เครื่องขึ้นรูปม้วนสองชั้น |
|---|---|
| การใช้ | หลังคาและผนัง |
| ความจุ | 2-10m / นาที |
| รายละเอียดการบรรจุ | เครื่องหลักเป็นเปลือย กล่องคอมพิวเตอร์ควบคุมจะบรรจุ โดยกล่องกระดาษ |
| เวลาการส่งมอบ | 30 วัน |
| Material | PPGi GI |
|---|---|
| capacity | 20m/min |
| machine weight | 4.5T |
| rollers | 45# steel |
| Type | 0.15mm-0.4mm Galvanized Steel Automatic Roof Roll Forming Machine / Roof Sheet Roll Forming Machine |