| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| สี | สีฟ้า |
|---|---|
| พิมพ์ | อัตโนมัติ |
| ระบบควบคุม | การควบคุม PLC |
| วิธีการตัด | ตัดไฮดรอลิก |
| ความเร็วในการทำงาน | 8-10m / นาที |
| พลัง | 4+4KW |
|---|---|
| โครงสร้าง | ประเภทขาตั้ง |
| ความเร็วในการขึ้นรูป | 10ม./นาที |
| ลูกกลิ้ง | 3สถานี |
| เส้นผ่านศูนย์กลางเพลาลูกกลิ้ง | 80มม |
| พิมพ์ | เครื่องขึ้นรูปม้วนโลหะรูปร่างโอเมก้า |
|---|---|
| ความเร็ว | 0-45 นาที/นาที |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| รายละเอียดการบรรจุ | เครื่องหลักเป็นเปลือยกล่องควบคุมคอมพิวเตอร์จะเต็มไปด้วยกล่องกระดาษ |
| เวลาการส่งมอบ | 30 วัน |
| หมายเลขรุ่น | เครื่องขึ้นรูปม้วน |
|---|---|
| เพาเวอร์ (W) | 5.5KW |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V 50Hz 3 เฟส |
| น้ำหนัก | 3.2T-10T |
| การประกัน | 1 ปี |
| Model Number | Aluminum Wall Panel Roll Forming Machine |
|---|---|
| Suitable Material | HRB60 or equivalent |
| Material Thickness | 0.2-0.6mm |
| Roller | High grade 45# steel |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Usage | Roof panel |
|---|---|
| length | 12-60m |
| width | 1000mm |
| thickness | 0.3-0.8mm |
| warranty | 12 months |
| ชนิด | เครื่องขึ้นรูปม้วนกระเบื้องหลังคาเคลือบ |
|---|---|
| ความหนา | 0.3-0.6mm |
| ความเร็ว | 2m / นาที |
| ชื่อ | เครื่องขึ้นรูปม้วนกระเบื้องเคลือบ |
| แบบ | HC30-224-1250 |
| type | Standard 686mm IBR Sheet Roll Forming Machine |
|---|---|
| rollers | 16 |
| roller material | No.45 steel |
| warranty | 12 month |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| ประเภทวัสดุ | PPGI/GI |
|---|---|
| ความหนาของวัสดุ | 0.3-0.6มม |
| ความกว้างของวัสดุ | 1220มม |
| สถานีลูกกลิ้ง | 11 สถานี |
| วัสดุลูกกลิ้งและเพลา | การชุบและชุบเหล็ก 45# |