| ปันส่วนลูกกลิ้ง | ขึ้น 12 และลง 17 |
|---|---|
| ชนิด | อัตโนมัติ |
| การส่งผ่าน | การโอนโซ่ |
| วิธีการตัด | PLC ไฮดรอลิกตัด |
| อำนาจ | 4 + 4 Kw |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| ประเภทวัสดุ | PPGI/GI/อลูมิเนียม |
|---|---|
| MaterialThickness | 0.3-0.6mm |
| MaterialWidth | 285mm |
| สถานีลูกกลิ้ง | 18 สถานี |
| วัสดุลูกกลิ้งและเพลา | การชุบและชุบเหล็ก 45# |
| Usage | gutter |
|---|---|
| profile | custom |
| thickness | 0.3-0.6mm |
| size | 4'' 5'' 6'' |
| weight` | 2T |
| material | DX51 |
|---|---|
| width | 333 |
| thickness | 0.5mm |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |
| ปันส่วนลูกกลิ้ง | ขึ้น 12 และลง 17 |
|---|---|
| ชนิด | อัตโนมัติ |
| การส่งผ่าน | การโอนโซ่ |
| วิธีการตัด | PLC ไฮดรอลิกตัด |
| อำนาจ | 4 + 4 Kw |
| color | blue |
|---|---|
| type | automatic |
| control system | PLC control |
| cutting method | hydraulic cuting |
| per month | 30 sets |
| color | blue |
|---|---|
| type | automatic |
| control system | PLC control |
| cutting method | hydraulic cuting |
| per month | 30 sets |
| ลักษณะการทำงาน | ความจุสูง |
|---|---|
| ตลาด | ไก่งวง |
| ชนิด | โปรไฟล์ลูกฟูก |
| การประกัน | เวลาชีวิต |
| รายละเอียดการบรรจุ | เครื่องหลักเป็นเปลือย กล่องคอมพิวเตอร์ควบคุมจะบรรจุ โดยกล่องกระดาษ |
| รายละเอียดการบรรจุ | เครื่องหลักเป็นเปลือย กล่องคอมพิวเตอร์ควบคุมจะบรรจุ โดยกล่องกระดาษ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 30 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ฝากเงินล่วงหน้า 30% โดย T / T ล่วงหน้าและยอดคงเหลือ 70% หลังจากได้รับการยืนยันการตรวจสอบก่อนจัดส่ง |
| สามารถในการผลิต | 20 ชุด/เดือน |
| สถานที่กำเนิด | Botou Hebei ประเทศจีน |