| รายละเอียดการบรรจุ | เครื่องหลักเป็นภาพเปลือยกล่องควบคุมคอมพิวเตอร์บรรจุโดยกล่องกล่อง |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | แอล/C,ที/ที |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| ความกว้างการป้อน | 1000mm |
|---|---|
| ความหนาของวัสดุ | 0.3-0.6mm |
| ความเร็ว | 2-4m / นาที |
| มิติ | 7.5 * 1.5 * 1.2 เมตร |
| เวลาชีวิต | 10 ปี |
| ลูกกลิ้งและเพลา | 45 # Steel พร้อมการบำบัดด้วย Chrome |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางเพลา | Φ70mm |
| วัสดุเครื่องตัด | Cr12 |
| ประเภทไดรฟ์ | ไดรฟ์โซ่ |
| ระบบควบคุม | การควบคุม PLC |
| รายละเอียดการบรรจุ | เครื่องหลักเป็นแบบเปลือย กล่องควบคุมคอมพิวเตอร์บรรจุด้วยกล่องกระดาษ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 30 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | เงินฝาก 30% โดย T / T ล่วงหน้าและยอดคงเหลือ 70% หลังจากยืนยันการตรวจสอบก่อนจัดส่ง |
| สามารถในการผลิต | 20 ชุด/เดือน |
| สถานที่กำเนิด | โบโถว เหอเป่ย์ ประเทศจีน |
| ชื่อสินค้า | เครื่องขึ้นรูปแผ่นยิปซัม Beacon 6 และ Plaster Beacon 11 |
|---|---|
| ขนาด | 5.0m*1.2m*1.5m |
| น้ําหนัก | 2.9T |
| ระบบควบคุม | PLC |
| ระบบส่งกำลัง | เกียร์ส่ง |
| ประเภทวัสดุ | PPGI/GI |
|---|---|
| ความหนาของวัสดุ | 0.8-1.2มม |
| ความกว้างของวัสดุ | 845มม |
| สถานีโรลเลอร์ | 26สถานี |
| วัสดุลูกกลิ้งและเพลา | การชุบและชุบเหล็ก 45# |
| color | blue |
|---|---|
| type | automatic |
| control system | PLC control |
| cutting method | hydraulic cuting |
| per month | 30 sets |
| รายละเอียดการบรรจุ | เครื่องหลักเป็นเปลือยกล่องควบคุมคอมพิวเตอร์จะเต็มไปด้วยกล่องกระดาษ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 30 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | เงินมัดจำ 30% โดย T / T ล่วงหน้าและยอดคงเหลือ 70% หลังจากยืนยันการตรวจสอบก่อนจัดส่ง |
| สามารถในการผลิต | 20 ชุด / เดือน |
| สถานที่กำเนิด | Botou Hebei China |
| รายละเอียดการบรรจุ | เครื่องหลักเป็นภาพเปลือยกล่องควบคุมคอมพิวเตอร์บรรจุโดยกล่องกล่อง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 30 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | แอล/C,ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 20 ชุด/เดือน |
| สถานที่กำเนิด | Botou Hebei ประเทศจีน |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |