| ประเภทวัสดุ | PPGI/GI |
|---|---|
| ความหนาของวัสดุ | 0.3-0.6มม |
| ความกว้างของวัสดุ | 1200มม |
| สถานีโรลเลอร์ | 15สถานี |
| วัสดุลูกกลิ้งและเพลา | การชุบและชุบเหล็ก 45# |
| usage | shutter door |
|---|---|
| thickness | 0.3-0.6mm |
| warranty | 1 year |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |
| รายละเอียดการบรรจุ | เครื่องหลักเป็นภาพเปลือยกล่องควบคุมคอมพิวเตอร์บรรจุโดยกล่องกล่อง |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | แอล/C,ที/ที |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| ลูกกลิ้งและเพลา | 45 # Steel พร้อมการบำบัดด้วย Chrome |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางเพลา | Φ70mm |
| วัสดุเครื่องตัด | Cr12 |
| ประเภทไดรฟ์ | ไดรฟ์โซ่ |
| ระบบควบคุม | การควบคุม PLC |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Type | 0.4 - 0.8mm Thickness Wall Panel Roll Forming Machine For Garden , Hotel |
|---|---|
| Usage | Wall |
| Machine power | 4+4KW |
| Speed | 15-20m/min |
| Worker | 1-2only |
| น้ําหนัก | 8.5 ตัน |
|---|---|
| มิติ | 8500มม.*1200มม.*1550มม |
| สถานีโรลเลอร์ | 18 สถานี |
| ความเร็วในการขึ้นรูป | 8-20m/นาที |
| ระบบควบคุม | ระบบควบคุม PLC |
| สถานีโรลเลอร์ | 18 สถานี |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็กกัลวาไนซ์ อลูมิเนียม เหล็กทำสี สแตนเลส ฯลฯ |
| ระบบควบคุม | ระบบควบคุม PLC |
| มิติ | 8500มม.*1200มม.*1550มม |
| สี | ปรับแต่งได้ |
| ประเภทวัสดุ | PPGI/GI |
|---|---|
| ความหนาของวัสดุ | 0.3-0.6มม |
| ความกว้างของวัสดุ | 1200มม |
| สถานีโรลเลอร์ | 13สถานี |
| วัสดุลูกกลิ้งและเพลา | การชุบและชุบเหล็ก 45# |
| ประเภทวัสดุ | PPGI/GI |
|---|---|
| ความหนาของวัสดุ | 0.3-0.6มม |
| ความกว้างของวัสดุ | 925มม |
| สถานีโรลเลอร์ | 12/16 สถานี |
| วัสดุลูกกลิ้งและเพลา | การชุบและชุบเหล็ก 45# |