| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Voltage | 380V 50HZ 3 Phase |
|---|---|
| Material | galvanized/color steel sheet |
| Shaft | 75mm, solid |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |
| ลูกกลิ้งและเพลา | 45# เหล็กชุบโครเมียม |
|---|---|
| เครื่องตัด | Cr12 |
| ประเภทไดรฟ์ | โซ่ขับ |
| ความเร็ว | 30 นาที/นาที |
| ระบบควบคุม | การควบคุม PLC |
| วัสดุลูกกลิ้งและเพลา | 45 # Steel พร้อมการบำบัดด้วย Chrome |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางเพลา | Φ70mm |
| วัสดุเครื่องตัด | Cr12 |
| ประเภทไดรฟ์ | Cr12 |
| ระบบควบคุม | การควบคุม PLC |
| ประเภทวัสดุ | PPGI/GI |
|---|---|
| ความหนาของวัสดุ | 0.3-0.6มม |
| วัสดุความกว้าง | 1200/1220มม |
| สถานีโรลเลอร์ | 12+15สถานี |
| วัสดุลูกกลิ้งและเพลา | การชุบและชุบเหล็ก 45# |
| ประเภทวัสดุ | PPGI/GI |
|---|---|
| ความหนาของวัสดุ | 0.3-0.6มม |
| ความกว้างของวัสดุ | 1250มม |
| สถานีโรลเลอร์ | 12/16สถานี |
| วัสดุลูกกลิ้งและเพลา | การชุบและชุบเหล็ก 45# |
| ประเภทวัสดุ | PPGI/GI |
|---|---|
| ความหนาของวัสดุ | 0.8-1.2มม |
| ความกว้างของวัสดุ | 1000 มม |
| สถานีโรลเลอร์ | 25สถานี |
| วัสดุลูกกลิ้งและเพลา | การชุบและชุบเหล็ก 45# |
| ประเภทวัสดุ | พีพีจีไอ/จีไอ |
|---|---|
| ความหนาของวัสดุ | 0.8-1.2มม |
| ความกว้างของวัสดุ | 788มม |
| สถานีโรลเลอร์ | 28สถานี |
| วัสดุลูกกลิ้งและเพลา | การชุบและชุบเหล็ก 45# |
| ประเภทวัสดุ | PPGI/GI |
|---|---|
| ความหนาของวัสดุ | 0.3-0.6มม |
| ความกว้างของวัสดุ | 1220มม |
| สถานีโรลเลอร์ | 26สถานี |
| วัสดุลูกกลิ้งและเพลา | การชุบและชุบเหล็ก 45# |
| ประเภทวัสดุ | PPGI/GI |
|---|---|
| ความหนาของวัสดุ | 0.3-0.6มม |
| ความกว้างของวัสดุ | 1250มม |
| สถานีโรลเลอร์ | 12 สถานี |
| วัสดุลูกกลิ้งและเพลา | การชุบและชุบเหล็ก 45# |