| การใช้งาน | ราวยาม |
|---|---|
| ความหนา | 2-3mm |
| หมัด | พร้อมใช้งาน |
| รายละเอียดการบรรจุ | เครื่องหลักเป็นแบบเปลือยแผงควบคุมบรรจุด้วยกล่องกระดาษ |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วันหลังจากได้รับเงินมัดจำที่ตกลงกันไว้ |
| รายละเอียดการบรรจุ | เครื่องหลักเป็นแบบเปลือยแผงควบคุมบรรจุด้วยกล่องกระดาษ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 60 วันหลังจากได้รับเงินมัดจำที่ตกลงกันไว้ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | เงินมัดจำ 30% โดย TT ล่วงหน้ายอดที่ต้องชำระก่อนส่งมอบ |
| สามารถในการผลิต | 20set / เดือน |
| สถานที่กำเนิด | ผลิตในประเทศจีน |
| ความจุ | 8-10m / นาที |
|---|---|
| เวลาชีวิต | 15 ปีขึ้นไป |
| อำนาจ | 380V หรือกำหนดเอง |
| รายละเอียดการบรรจุ | เครื่องหลักเป็นแบบเปลือยแผงควบคุมบรรจุด้วยกล่องกระดาษ |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วันหลังจากได้รับเงินมัดจำที่ตกลงกันไว้ |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| ขนาด | 11*1.5*1.9m |
|---|---|
| น้ำหนัก | 9t |
| ตลาด | เยอรมนี |
| ลูกกลิ้ง | 45# เหล็ก |
| ความจุ | 15 นาที/นาที |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| ความกว้างของแผ่น | 1000mm |
|---|---|
| รถบดสั่นสะเทือน | 18 แถว |
| อำนาจ | 4 + 4KW |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V 50Hz 3 เฟส |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| สีเครื่อง | ตามที่คุณต้องการ |
|---|---|
| วัสดุที่เหมาะสม | PPGI, อลูมิเนียม, GI, สังกะสี |
| ระบบการควบคุม | ควบคุม PLC |
| ชนิด | อัตโนมัติ |
| วิธีการตัด | ไฮดรอลิ |