| ใบรับรอง | CE และ ISO |
|---|---|
| ประสบการณ์ | 20 ปี |
| ตลาดหลัก | อเมริกัน, ยุโรป |
| เวลาชีวิต | 15-20 ปี |
| การประกัน | ชีวิตทั้งชีวิต |
| รายละเอียดการบรรจุ | เครื่องหลักเป็นเปลือย กล่องคอมพิวเตอร์ควบคุมจะบรรจุ โดยกล่องกระดาษ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 30 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ฝากเงินล่วงหน้า 30% โดย T / T ล่วงหน้าและยอดคงเหลือ 70% หลังจากได้รับการยืนยันการตรวจสอบก่อนจัดส่ง |
| สามารถในการผลิต | 20 ชุด/เดือน |
| สถานที่กำเนิด | Botou Hebei ประเทศจีน |
| รายละเอียดการบรรจุ | เครื่องหลักเป็นเปลือยกล่องควบคุมคอมพิวเตอร์จะเต็มไปด้วยกล่องกระดาษ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 30 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | เงินฝาก 30% โดย T / T ล่วงหน้าและความสมดุล 70% หลังจากยืนยันการตรวจสอบก่อนที่จะส่ง |
| สามารถในการผลิต | 20 ชุด/เดือน |
| สถานที่กำเนิด | Botou Hebei ประเทศจีน |
| ประเภทวัสดุ | PPGI/GI |
|---|---|
| ความหนาของวัสดุ | 0.3-0.6มม |
| ความกว้างของวัสดุ | 312มม |
| สถานีโรลเลอร์ | 15สถานี |
| วัสดุลูกกลิ้งและเพลา | การชุบและชุบเหล็ก 45# |
| รายละเอียดการบรรจุ | เครื่องหลักเป็นเปลือย กล่องคอมพิวเตอร์ควบคุมจะบรรจุ โดยกล่องกระดาษ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 30 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ฝากเงินล่วงหน้า 30% โดย T / T ล่วงหน้าและยอดคงเหลือ 70% หลังจากได้รับการยืนยันการตรวจสอบก่อนจัดส่ง |
| สามารถในการผลิต | 20 ชุด/เดือน |
| สถานที่กำเนิด | Botou Hebei ประเทศจีน |
| รายละเอียดการบรรจุ | เครื่องหลักเป็นภาพเปลือยกล่องควบคุมคอมพิวเตอร์บรรจุโดยกล่องกล่อง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 30 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | l/c, t/t |
| สามารถในการผลิต | 20 ชุด/เดือน |
| สถานที่กำเนิด | Botou Hebei ประเทศจีน |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Roller & Shaft | 45# Steel |
|---|---|
| Diameter of Shaft | Φ66 |
| Cutter Material | CR12 |
| Forming Speed | 2m/min |
| Total Power | 3+3KW |
| Material | PPGI GI |
|---|---|
| Thickness | 0.3-0.6mm |
| width | custom |
| feature | two in one |
| capacity | 8-10m/min |
| Material | PPGI GI |
|---|---|
| Usage | roof and wall |
| capacity | 10m/min |
| weight | 6T |
| length | 8m |